ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ผู้เยี่ยมชม

chairatad@gmail.com

เติมฟันปลอม (2106 อ่าน)

2 ต.ค. 2561 11:19

รบกวนถาม ใส่ฟันปลอมไม่เต็มปาก ตอนนี้ฝันจริงได้หลุดออกไปอีกสองซีก ถามครับ จะเติมฟันปลอมจากเดิมที่ใส่ไว้ได้ไหมครับ โดยไม่ต้อทำใหม่ ขอบคุณครับ

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ผู้เยี่ยมชม

chairatad@gmail.com

คลินิก สมาร์ท สไมล์ เดนทัล เพลส

คลินิก สมาร์ท สไมล์ เดนทัล เพลส

ผู้เยี่ยมชม

smartsmile.dentalplace@gmail.com

5 ต.ค. 2561 14:22 #1

ตอบคุณชัยรัตน์ ฟันปลอมจะมี 2 แบบ คือทั้งเติมได้ และเติมไม่ได้ ดังนั้นแนะนำให้คนไข้เข้ามาปรึกษาและให้คุณหมอดูจะดีกว่าค่ะ *คนไข้สามารถโทรนัดหมายได้ที่เบอร์ 02-940-2629 และ 090-5099964 นะคะ ตั้งแต่เวลา 09.00-20.00 นะคะ :-_-::^_^:

ผู้เยี่ยมชม

smartsmile.dentalplace@gmail.com

Keng

Keng

ผู้เยี่ยมชม

KenCa2Co2@gmail.com

12 ม.ค. 2562 09:16 #2

ผมเคยรักษารากฟัน แต่ตอนนี้ฟันหลุดออกมา เหลิอแต่เหงือกแล้ว ผมต้องทำอย่างไรครับ ที่เหงือกจะมีแกนเหลืออยู่ตรงกลางรากฟันเดิมเดิม ไม่เจ็บหม่ปวดนะครับ.

1.47.47.42

Keng

Keng

ผู้เยี่ยมชม

KenCa2Co2@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image